



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR  
WIZARA YA BIASHARA NA VIWANDA

NAM.001

S.L.P 601, ZANZIBAR  
SIMU No: +2555-24-2231870  
Fax No.:024 22 330605  
Barua pepe: trademInstry@ hotmall.com

FOMU YA MAOMBI YA UANGIZIAJI/ USAFIRISHAJI  
[CHINI YA KANUNI YA 4(1)]

Kumbu. Nam.....

Tarehe.....

1. Jina la biashara/Kampuni .....  
Anuani .....  
Simu .....  
Nukushi .....  
Barua pepe .....  
Tovuti .....  
Jina la Muhusika Mkuu .....  
Cheo cha Muhusika .....

Maelezo ya Mkurugenzi/Wamiliki wa kampuni.

Nam.	Jina la Mkurugenzi	Idadi ya Hisa kwa asilimia (%)	Sehemu unapoishi

2. Kati ya wamiliki wa kampuni hii yupo mgeni (foreigner)anatarajia kufanya kazi.  
Toa maelezo.....
3. Kama yupo anataraji kufanya kazi Nchini (Ndio /hapana.)
4. Jee? Ameshapata hati ya ukaazi au kufanya kazi Nchini (Ndio/Hapana)
5. Uko tayari kupokea majibu yoyote endapo Wizara haitokupatia hati hizo za ukaazi na kufanya kazi? (Ndio/Hapana).
- 6 Kama hapana toa maoni yako unadhani ni kwa nini upatiwe hati hizo.....

Makisio ya Mtaji wako wa Biashara (kwa maneno na nambari)

8. Uingizaji/Usafirishaji wa bidhaa.

Kiasi kinachokusudiwa kuingizwa kwa mwaka		Kiasi kinachokusudiwa kusafirishwa kwa mwaka	
Bidhaa	Kiwango	Bidhaa	Kiwango

9 Tafadhali ambatanisha vitu vifuatavyo:

- 1) Nakala ya leseni ya Biashara.
- 2) Nakala ya hati ya kusafiria au kadi ya uraia.
- 3) Picha mbili Za passport size.
- 4) Tax clearance

10 Toa maelekezo mengine yoyote yatayoishawishi Serikali kuweza kuzingatia maombi yako kwa ufanisi.....

11 UTHIBITISHO/KIAPPO

Mimi .....Nathibitisha kwamba maelekezo haya niliyoyotoa katika fomu hii ni kweli mtupu kwa kadri ninavyojua na kuamini. Pia ninaamini kwamba nitahusika moja kwa moja kwa lolote ambalo nimelitaja kinyume na ilivyo, ikiwa kwa makusudi au kwa kukosea au maelezo yoyote yatakayokuja kuthibitika hapo baadaye kuwa ni ya uongo.

JINA KAMILI .....

SAHIHI .....

TAREHE .....

KWA MATUMIZI YA OFISI: Fomu hii imepitwa na kuthibithishwa maelezo:

(KHAMIS A. SHAURI)  
KNY: KATIBU MKUU  
WBV - ZANZIBAR

(MOHAMMED A. AHMADA)  
KNY: MKURUGENZI  
IDARA YA BIASHARA NA  
MASOKO.  
WBV - ZANZIBAR.