

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Anwani ya Simu: "UTAWALA"
Simu Na. (028) 2710132
Fax.Na.(028) 2710966
Unapojibu tafadhali taja:



OFISI YA MKUU WA WILAYA,
S.L.P. 1,
KAHAMA.

Kumb. Na.

23 Mei, 2019

Mkurugenzi Mtendaji,
Ltd,
SHINYANGA.

YAH: KIBALI CHA KUNUNUA PAMBA WILAYANI KAHAMA MSIMU 2019/2020

Kibali kimetolewa kwa Kampuni yako kununua pamba Wilayani Kahama kwa msimu 2019/2020 kwa mujibu wa maamuzi ya Kikao cha Kamati ya Ununuzi wa Mazao cha tarehe 2019 kilichofanyika Ofisini kwa Mkuu wa Wilaya.

Unatakiwa kufuata taratibu zote za ununuzi wa zao la pamba kwa kupitia vyama vya msingi au serikali za Vijiji ulivyofunganavyo mkataba na si vinginevyo. Aidha masharti na makubaliano yaliyofikiwa katika kikao cha kujadili maombi yako yanapaswa kutekelezwa na kuheshimiwa.

Kwa kipindi hicho unatakiwa kubandika leseni ya Bodi ya Pamba, bei ya soko na mizani iliyohakikiwa na wakala wa vipimo katika vituo vyote unavyonunulia na kusaini mkataba kati ya Kampuni yako na Halmashauri husika.

KATIBU TAWALA WILAYA

Nakala:- Katibu Tawala (M),
S. L. P 320,
SHINYANGA.

Mkuu wa Wilaya,
KAHAMA.

- (Aione ndani ya jalada)

✓ Meneja wa Kanda,
Bodi ya Pamba (T),
S. L. P 85.
SHINYANGA.

